Superadol Extra

Thuốc kê đơn
Thành phần: Paracetamol; Caffein 500 mg, 65 mg (Uống)
Số đăng ký: VD-27479-17
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty TNHH dược phẩm Mê Linh
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Viên nén
Phân loại: Thuốc kê đơn
Giá tham khảo: 550 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG