Agi-Tyfedol 500

null
Thành phần: Paracetamol 500 mg 500 mg ()
Số đăng ký: VD-27749-17
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Viên nén
Phân loại: null
Giá tham khảo: 450 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG