Sapphire

Thuốc kê đơn
Thành phần: Guaifenesin ; Dextromethorphan hydrobromid ; Clorpheniramin maleat 10 mg/5ml; 5 mg/5ml; 1,335 mg/5ml (Uống)
Số đăng ký: VD-22527-15
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm Trung ương 2
Nước sản xuất: Việt Nam
Dạng bào chế: Siro
Phân loại: Thuốc kê đơn
Giá tham khảo: 2.499 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG