Amfadol Flu

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Paracetamol , Pseudoephedrin HCl, Clopheniramin maleat 500mg; 20mg; 2mg (Uống)
Số đăng ký: VD-16840-12
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm Ampharco U.S.A
Nước sản xuất: Việt Nam
Dạng bào chế: viên nén bao phim
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: Đang cập nhật

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG