Acehasan 100

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Mỗi gói 2g chứa: Acetylcystein 100mg 100mg ()
Số đăng ký: VD-28535-17
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty TNHH Hasan-Dermapharm
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Thuốc cốm
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 1.000 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG