Acetab extra

null
Thành phần: Paracetamol; Cafein 500mg; 65mg ()
Số đăng ký: VD-14663-11
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty CP DP Agimexpharm
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế:
Phân loại: null
Giá tham khảo: Đang cập nhật

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG