Bifacold

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Mỗi gói 1g chứa: Acetylcystein 200mg 200mg ()
Số đăng ký: VD-25865-16
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần Dược-TTBYT Bình Định
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Thuốc cốm
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 1.260 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG