Ađited

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Triprolidin HCl; Pseudoephedrin HCl 2,5mg; 60mg (Uống)
Số đăng ký: VD-20404-14
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Chi nhánh công ty cổ phần Armephaco- Xí nghiệp dược phẩm 120
Nước sản xuất: Việt Nam
Dạng bào chế: Viên nén
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 2.499 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG