Skdol Cảm cúm

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Acetaminophen; Loratadin; Dextromethorphan HBr 500 mg; 5 mg; 15 mg (Uống)
Số đăng ký: VD-26236-17
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Phương Đông
Nước sản xuất: Việt Nam
Dạng bào chế: Viên nén bao phim
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 2.499 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG