Acefalgan 500

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Paracetamol 500mg (Uống)
Số đăng ký: VD-23528-15
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Euvipharm - Thành viên tập đoàn Valeant
Nước sản xuất: Việt Nam
Dạng bào chế: Viên nén sủi bọt
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 2.100 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG