Richpara 325

Thuốc kê đơn
Thành phần: Paracetamol; Clorpheniramin maleat; Thiamin nitrat 325 mg; 2 mg; 10 mg (Uống)
Số đăng ký: VD-28522-17
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm Hà Tây
Nước sản xuất: Việt Nam
Dạng bào chế: Viên nang cứng (đỏ trong - trắng trong)
Phân loại: Thuốc kê đơn
Giá tham khảo: 2.499 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG