Antilox forte

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Mỗi gói 10g chứa: Magnesi hydroxyd 800mg; Nhôm hydroxyd (dưới dạng Nhôm hydroxyd gel khô) 800mg; Simethicon (dưới dạng Simethicon nhũ dịch 30%) 100mg 800mg, 800mg, 100mg ()
Số đăng ký: VD-26750-17
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm An Thiên
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Hỗn dịch uống
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 4.200 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG