Ascarine

Thuốc kê đơn
Thành phần: Aspirin 500mg; Caffein 32mg 500mg, 32mg ()
Số đăng ký: VD-27330-17
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần SPM
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Viên nén bao phim
Phân loại: Thuốc kê đơn
Giá tham khảo: 900 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG