SKDOL FORT

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Paracetamol ; Ibuprofen 500 mg, 200 mg (Uống)
Số đăng ký: VD-27988-17
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần Dược phẩm Phương Đông
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Viên nén
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 866 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG