Coldacmin Flu

null
Thành phần: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg NULL ()
Số đăng ký: VD-24597-16
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty TNHH MTV Dược phẩm DHG
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Viên nang cứng
Phân loại: null
Giá tham khảo: 368 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG