SaViPamol Extra 500

Thuốc kê đơn
Thành phần: Paracetamol , Cafein 500mg; 65mg (Uống)
Số đăng ký: VD-17949-12
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm Sa Vi (SaViPharm)
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Viên nén sủi
Phân loại: Thuốc kê đơn
Giá tham khảo: 1.950 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG