Alermed-Nic

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Paracetamol; Loratadin; Phenylephrin hydroclorid 500mg; 5mg; 5mg (Uống)
Số đăng ký: VD-26521-17
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma)
Nước sản xuất: Việt Nam
Dạng bào chế: Viên nang cứng
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 2.499 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG