Cecolfen F

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 4 mg NULL ()
Số đăng ký: VD-18359-13
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm trung ương 1 - Pharbaco.
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Viên nang cứng
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 200 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG