Calmezin

Thuốc kê đơn
Thành phần: Paracetamol 300 mg; Chlorpheniramin maleat 3 mg ()
Số đăng ký: VD-18617-13
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm Trung ương 2
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Viên nang cứng
Phân loại: Thuốc kê đơn
Giá tham khảo: 366 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG