Alecizan

Thuốc không kê đơn
Thành phần: Paracetamol, Ibuprofen 325 mg; 200 mg ()
Số đăng ký: VD-17356-12
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần Dược Minh Hải
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: viên nén
Phân loại: Thuốc không kê đơn
Giá tham khảo: 195 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG