Acepron 250 mg

Thuốc kê đơn
Thành phần: Paracetamol 250 mg NULL ()
Số đăng ký: VD-20678-14
Nhóm thuốc: Tân dược
Hãng sản xuất: Công ty cổ phần dược phẩm Cửu Long
Nước sản xuất: NULL
Dạng bào chế: Thuốc bột uống
Phân loại: Thuốc kê đơn
Giá tham khảo: 750 VND

THUỐC CÙNG NHÓM TÁC DỤNG